        CET3-AR-CRA-CH-50X-SG-110906 Công Tắc An Toàn Euchner Việt Nam
        Trang chủ / Công Tắc
        • SN02D12-502-MC1688/V20-070090 Công tắc giới hạn Euchner Việt Nam
        Số ĐT: 0859.200.531  – Mr. Vương (Zalo/WhatsApp)
        Email/Skype: vuong@songthanhcong.com
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Giới thiệu CET3-AR-CRA-CH-50X-SG-110906
        Thông số kỹ thuật
        Thông sốGiá trị
        Độ chính xác lặp lại (Repeat accuracy R)Theo EN 60947-5-2: 10%
        Giá trị kết nối điện (Electrical connection values)
        Cầu chì (Fuse)Ngoài (UCM): 0.5 … 8 A
        Ngoài (UB): 0.25 … 8 A
        Tiêu thụ năng lượng (Power consumption)Solenoid: 11 W
        Cáp kết nối (Connecting cable)30V DC, 2A
        Điện áp hoạt động DC (Operating voltage DC)LED: 24 V DC -15% … +10%
        UB: 24 V DC -15% … +15%, bảo vệ ngược, PELV
        Yêu cầu bảo vệ EMC (EMC protection requirements)Theo EN IEC 60947-5-3
        Hạng mục sử dụng (Utilization category)DC-13: 24 V 200 mA
        Điện áp hoạt động Solenoid DC (Solenoid operating voltage DC)UCM: 24 V DC -15% … +10%, bảo vệ ngược, PELV
        Chu kỳ hoạt động của Solenoid (Solenoid duty cycle)100%
        Thời gian rủi ro theo EN 60947-5-3Tối đa: 400 ms
        Thời gian rủi ro thêm cho mỗi thiết bị bổ sungTối đa: 5 ms
        Tải chuyển mạch (Switching load)Theo UL: 24V DC, Class 2
        Lớp an toàn (Safety class)EN IEC 61140: III
        Dòng tiêu thụ (Current consumption)ICM: 450 mA
        IB: 80 mA
        Thời gian xung kiểm tra (Test pulse duration)Tối đa: 1 ms
        Độ nhiễm bẩn (Degree of contamination)Bên ngoài, theo EN 60947-1: 3
        Đầu ra giám sát OUT D (Monitoring output OUT D)
        Loại đầu ra (Output type)P-switching, chống ngắn mạch
        Điện áp đầu ra (Output voltage)OUT D: 0.8xUB … UB V DC
        Dòng chuyển mạch (Switching current)OUT D: 1 … 50 mA
        Độ trễ chuyển mạch (Switching delay)Tối đa: 700 ms
        Đầu ra giám sát OUT (Monitoring output OUT)
        Điện áp đầu ra (Output voltage)OUT: 0.8xUB … UB V DC
        Dòng chuyển mạch (Switching current)OUT: 1 … 50 mA
        Độ trễ chuyển mạch (Switching delay)Tối đa: 400 ms
        Đầu ra an toàn OA / OB (Safety outputs OA / OB)
        Loại đầu ra (Output type)2 đầu ra bán dẫn, p-switching, chống ngắn mạch
        Điện áp đầu ra (Output voltage)U(OA,OB) cao: UB-1.5V … UB V DC
        U(OA,OB) thấp: 0 … 1 V DC
        Thời gian không đồng bộ (Discrepancy time)Cả hai đầu ra an toàn: Tối đa 10 ms
        Thời gian bật (Turn-on time)400 ms
        Dòng tắt Ir (Off-state current Ir)Tối đa: 0.25 mA
        Dòng chuyển mạch (Switching current)Mỗi đầu ra an toàn OA / OB: 1 … 200 mA