        EPL-240X12V-100-100W Đèn led cầm tay Larsonelectronics Vietnam
        Trang chủ / Đèn led cầm tay
        • Wolf M-60 Đèn Pin Cầm Tay Wolf Safety Việt Nam
        • H-251ALED Đèn led cầm tay Wolf Safety Vietnam
        Số ĐT: 0859.200.531  – Mr. Vương (Zalo/WhatsApp)
        Email/Skype: safety-expert.asia
        • Mô tả
        • Đánh giá (0)
        Giới thiệu EPL-240X12V-100-100W Larsonelectronics Vietnam
        Thông số kỹ thuật EPL-240X12V-100-100W Larsonelectronics Vietnam
        • Mã sản phẩm: EPL-240X12V-100-100W
        • Công suất: 100W
        • Nguồn điện: 12V DC
        • Dải nhiệt độ hoạt động: -40°C đến +40°C
        • Cấp bảo vệ: IP66, chống bụi và chống nước.
        • Tiêu chuẩn an toàn:
          • UL 844, Class I, Division 1 & 2
          • UL 1598A (Chứng nhận an toàn cho sử dụng ngoài trời)
        • Kích thước: 10.5 inch x 7 inch x 4 inch